Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhXem nhanhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Liên kết Site
Tìm kiếm Tùy Chỉnh
Latest topics
» 10 câu tiếng anh ngắn mà chất
Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeby tranha0303 Sat Oct 19, 2019 2:22 pm

» Looking for a girlfriend
Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeby frozen Mon Oct 14, 2019 8:44 pm

» IELTS chất lượng giá hợp lý sinh viên tại Quận 9
Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeby ngn999 Wed Oct 02, 2019 10:03 am

» Tìm hiểu các cách học từ vựng tiếng Anh hiệu quả
Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeby songha125 Mon Sep 30, 2019 2:13 pm

» Cùng tìm hiểu tầm quan trọng của từ vựng tiếng Anh
Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeby songha125 Fri Sep 27, 2019 5:42 pm

Số lượt truy cập

Bạn là lượt thứ

ghé thăm Diễn đàn EC

Tìm nơi học TOEIC

Go down 
hien242
HMAI
langtu190
hasuong
cat_87
9 posters
Tác giảThông điệp
cat_87
Thành viên năng động
Thành viên năng động
cat_87

Tổng số điểm : 25467
Uy tín : 3
Mức độ vi phạm :
Tìm nơi học TOEIC Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Tìm nơi học TOEIC Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi vui

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeSun Nov 21, 2010 7:41 pm

Chào mọi người!
Hiện mình đang tìm một nơi học Toeic, ở TP HCM đi đâu cũng thấy khá nhiều TT tâm anh ngữ, nên cũng khó lựa chọn đối với mình.
Nhà mình ở Tân Bình nên cũng muốn tìm ở bên này cho gần, lên diễn đàn thấy các bạn nói nhiều đến EQuest, mình cũng biết TT đó ở ngay ngã tư bình giã.
Mà không biết chất lượng như thế nào nữa? hôm qua đi ngang qua đó thấy TT có treo băng rôn thi thử Toeic & Toefl itp.
Bạn nào đã học ở đó cho mình ý kiến hay các bạn thấy TT khác tốt hơn giới thiệu cho mình ha.
Thanks All.
hasuong
Thành viên năng động
Thành viên năng động
hasuong

Tổng số điểm : 26593
Uy tín : 0
Mức độ vi phạm :

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeTue Nov 30, 2010 7:01 am

Úi úi!
Tiếc quá đi bạn ơi. Mình qua mấy FORUM thấy bảo chương trình
đó chỉ áp dụng từ ngày 25 - 10 đến hết ngày 25-11-2010 thui.
Cơ hội chỉ có một lần duy nhất trong năm tại EQuest HCM đó.
Còn học TOEIC thì bạn cũng thử đăng ký 1 khoá xem sao.
Nhỏ bạn mình cũng học ở đó.
Nghe bảo cũng khá chất lượng:
Có gì bạn tìm hiểu thêm: http://www.equest.edu.vn/

langtu190
Thành viên
Thành viên
langtu190

Tổng số điểm : 24610
Mức độ vi phạm :

Tâm trạng : Tôi đang yêu

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeSat Dec 11, 2010 8:24 am

cat_87 đã viết:
Chào mọi người!
Hiện mình đang tìm một nơi học Toeic, ở TP HCM đi đâu cũng thấy khá nhiều TT tâm anh ngữ, nên cũng khó lựa chọn đối với mình.
Nhà mình ở Tân Bình nên cũng muốn tìm ở bên này cho gần, lên diễn đàn thấy các bạn nói nhiều đến EQuest, mình cũng biết TT đó ở ngay ngã tư bình giã.
Mà không biết chất lượng như thế nào nữa? hôm qua đi ngang qua đó thấy TT có treo băng rôn thi thử Toeic & Toefl itp.
Bạn nào đã học ở đó cho mình ý kiến hay các bạn thấy TT khác tốt hơn giới thiệu cho mình ha.
Thanks All.

Suy nghĩ gì nhiều, qua EQUEST mà học mình cũng được bạn mình giới thiệu cho qua đây học né mọi người
Nói nghe nhé: Học ở EQ học phí cũng không tới nỗi quá cao mà lại hay có chương trình ưu đãi, khuyến học bên cạnh đó cuối năm nè đang có cơ hội rinh học bổng tới 4 triệu lận đó, thầy cô thì nhiệt tình uy tín, ở đây vấn đề được quan tâm nhất là chất lượng giảng dạy mà
yên tâm nhé
Muốn xem thêm thông tin thì click: http://www.equest.edu.vn

HMAI

HMAI

Tổng số điểm : 24386
Mức độ vi phạm :

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeSun Dec 19, 2010 7:45 pm

Chào bạn,
Mình ở TPHCM này từ nhỏ nên biết khá nhiều về các trung tâm anh ngữ qua bạn bè. Và mình xin góp ý cho bạn theo thiển ý của mình nha.
Nói về khóa TOEIC,
+ British Council: tốt về phần nghe nói, vì giảng viên chỉnh rất kĩ, nhưng đọc viết không đc kĩ bằng. Học phí hiện tại mình ko biết cụ thể, nhưng chắc chắn là thuộc 1 trong những trường mắc nhất TP.

+ Phát Thiên: nghe có vẻ lạ phải ko bạn Very Happy. Trường có 2 chi nhánh ở Q7 và Q 10. Ở đây dạy từ căn bản đến khi bạn đạt 450 là 6 tháng (1 tuần 4 tiếng rưỡi), 3 triệu. Và 3 tháng tiếp theo là nâng từ 450 lên 700 với giá 2tr5. Nếu thi ko đạt kết quả như cam kết, bạn có thể mang tấm bằng điểm dưới cam kết đến và đòi lại tiền. Giáo trình ở đây được nghiên cứu lại cho phù hợp với văn hóa VIệt Nam, và các giáo viên cũng rất tận tâm

+ VUS, ILA: học theo pp "chơi vui học khỏe", nói về áp lực học để bạn cố gắng thì chắc là ko có. Nếu luyện từ đầu, bạn qua 6 lớp Pre TOEIC và 2 lớp TOEIC, khoảng 24triệu.

+ Equest: mình ko biết rõ, nhưng bạn bè mình kẻ chê nhiều hơn người khen.

Vài kinh nghiệm nhỏ chia sẻ cùng bạn.

Mình học tiếng Anh khá tốt Razz Nên nếu bạn cần mình giúp gì thì cứ tự nhiên nhé.
Rất vui được quen bạn.

Y!M: huynhmai199
Đt: 01222-991-619
langtu190
Thành viên
Thành viên
langtu190

Tổng số điểm : 24610
Mức độ vi phạm :

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeMon Dec 20, 2010 9:17 pm

Mình thấy mọi người cũng có ấn tượng khá tốt với EQUEST nên mình cũng tin tưởng, ở TP Hồ Chí Minh thì mình thấy cũng có nhiều nơi dạy hay nhưng học phí lại ở trên trời...không phải ai cũng có khả năng học.
Theo mình thì với mức học phí và chất lượng như vậy thì EQUEST vẫn là lựa chọn tốt cho nhiều học viên đặc biệt với những ai có ý định du học vì ở đây chuyên về luyện thi các chứng chỉ quốc tế và tư vấn, săn học bổng du học mà.
Nhưng học ở đâu tốt thì cũng còn tùy vào cảm nhận của nhiều người hợp với phong cách nào thì ở đó sẽ có cái nhìn thiện cảm hơn.

Được sửa bởi langtu190 ngày Mon Dec 20, 2010 9:19 pm; sửa lần 1.
hien242
Thành viên
Thành viên
hien242

Tổng số điểm : 24468
Mức độ vi phạm :

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeMon Dec 20, 2010 9:18 pm

cat_87 đã viết:
Chào mọi người!
Thanks All.

Bạn ở HCM ah. Tiếc nhỉ. Mình đang mún chia sẻ với bạn 1 trung tâm nhưng nó ở hà nội cơ http://tienganh.com.vn
đó là trung tâm mình đang theo học. rất hay và hiệu quả đó. Nhưng bạn lại ở HCM. thui thì chúc bạn lựa chọn tốt và chọn được nơi học hiệu quả như mình nha ^^
pinkcat
Thành viên mới
Thành viên mới
pinkcat

Tổng số điểm : 24417
Mức độ vi phạm :

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeMon Dec 20, 2010 9:28 pm

hien242 đã viết:
cat_87 đã viết:
Chào mọi người!
Thanks All.

Bạn ở HCM ah. Tiếc nhỉ. Mình đang mún chia sẻ với bạn 1 trung tâm nhưng nó ở hà nội cơ http://tienganh.com.vn
đó là trung tâm mình đang theo học. rất hay và hiệu quả đó. Nhưng bạn lại ở HCM. thui thì chúc bạn lựa chọn tốt và chọn được nơi học hiệu quả như mình nha ^^

hì hì Mình cũng đang học ở Tienganh.com.vn nè ^^ nhưng mà bạn ý lại ở HCM hihi
http://tienganh.com.vn
minh__ngoc
Thành viên mới
Thành viên mới
minh__ngoc

Tổng số điểm : 24626
Mức độ vi phạm :

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 8:52 pm

Phải công nhận là TPHCM bây giờ thì nhu cầu học tiếng Anh của học viên bao la, mà trung tâm tiếng Anh thì bao vây, có qua nhiều quá nhiều. Bởi vậy khi lựa chọn phải cân nhắc kỹ kưỡng và chọn chổ phù hợp với nhu cầu và mục đích của mình. Nếu ít tiền và chỉ học ở trình độ sơ cấp giao tiếp bình thương thì có thể chọn học ở nhà Văn hóa Thanh niên, mình thấy chổ đó dạy với học phí thấp đó, nhưng cái nào cũng có cái giá của nó, chất lượng sẽ không cạnh tranh được với những trung tâm chuyên nghiệp.
Elite, Iwep ( Âu Mỹ), Á Âu, Đông Âu, Shane, Anpha,Duong Minh,Việt Úc, Úc Mỹ:Cơ sở vật chất có chỗ được có chỗ không, học phí cực rẻ, quá rẻ.
Còn muốn học tiếng Anh du học thì qua EQuest chuyên về tiếng Anh học thuật
Túm lại mỗi nơi đều có những cái chuyên nghiệp riêng của họ, không chổ nào giống chổ nào.
duylinh710

duylinh710

Tổng số điểm : 23126
Mức độ vi phạm :

Tâm trạng : Tôi cô đơn

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeSun Aug 28, 2011 11:23 am

Khóa luyện Toeic ở Viện Đào Tạo & Hợp Tác Giáo Dục Quốc Tế - Anh Ngữ Sao Toàn Cầu mình thấy hiệu quả đó các bạn, nhỏ em mình là sinh viên, đăng ký khóa luyện 6 tháng ở đó, mới vừa thi đạt 765 điểm, mình thấy cũng tốt nên đợt này mới đăng ký luyện luôn nè, đang có chương trình khuyến học chỉ đóng có 525,000 cho lớp học này thôi, trọn khóa
3,150,000 đ nhưng chỉ đóng có 1,575,000 đ thôi, bạn nào có nhu cầu ghi lại địa chỉ này nha: 33 điện biên phủ, đakao, quận 1- anh ngữ Global Star (Sao Toàn Cầu), nghe nói ở đây có lớp 100 % giáo viên người nước ngoài cũng chất lượng, toàn giáo viên bên Viện Đào Tạo & Hợp Tác Giáo Dục Quốc Tế nhưng học phí không đắt lắm, các bạn sinh viên ghé thử nha.
lizzie

lizzie

Tổng số điểm : 23224
Mức độ vi phạm :

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitimeThu Sep 08, 2011 4:36 pm

xì, cái topic này đc lập ra để marketing cho Equest chứ gì, ai nhìn vào cũng thấy đc, lộ liễu quá nha mấy bạn ở Equest.
Sponsored content

Tìm nơi học TOEIC Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tìm nơi học TOEIC   Tìm nơi học TOEIC Icon_minitime

Tìm nơi học TOEIC
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khóa học Toeic Starter - Toeic dành cho người mới bắt đầu tại trung tâm TiengAnh.com.vn
» trọn bộ sách TOEIC gồm tất cả các giáo trình về TOEIC, cực hay!!