Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhXem nhanhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Liên kết Site
Tìm kiếm Tùy Chỉnh
Latest topics
» 10 câu tiếng anh ngắn mà chất
HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitimeby tranha0303 Sat Oct 19, 2019 2:22 pm

» Looking for a girlfriend
HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitimeby frozen Mon Oct 14, 2019 8:44 pm

» IELTS chất lượng giá hợp lý sinh viên tại Quận 9
HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitimeby ngn999 Wed Oct 02, 2019 10:03 am

» Tìm hiểu các cách học từ vựng tiếng Anh hiệu quả
HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitimeby songha125 Mon Sep 30, 2019 2:13 pm

» Cùng tìm hiểu tầm quan trọng của từ vựng tiếng Anh
HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitimeby songha125 Fri Sep 27, 2019 5:42 pm

Số lượt truy cập

Bạn là lượt thứ

ghé thăm Diễn đàn EC

HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ngocdinh97

ngocdinh97

Tổng số điểm : 24543
Uy tín : 0
Mức độ vi phạm :
HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Left_bar_bleue0 / 1000 / 100HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi vui

HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Empty
Bài gửiTiêu đề: HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN   HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitimeThu Nov 11, 2010 11:10 am

Mình đang học tại trung tâm anh ngữ GLOBAL STAR, trung tâm này mới mở chưa lâu nên không nhiều người biết đến. Mình thấy ở đây chất lượng đảm bảo, cơ sở vật chất tốt, thầy cô thì nhiệt tình, vui tính nên không khí học tập thoải mái lắm. Có nhiều chương trình cho mình lựa chọn nha, mình nghe nói còn có lớp Anh ngữ cho doanh nghiệp và Anh ngữ chuyên dụng nữa đó.
Các bạn ghé thử qua xem sao nha. Học phí chỉ từ 120$/khoá giao tiếp 3 tháng thôi.

Địa chỉ nè:

TRUNG TÂM ANH NGỮ GLOBAL STAR
33 Điện Biên Phủ, p. Đa Kao, q1
Tel: 08 3910 5069 - 3910 5070
click here
kajjimo
Thành viên
Thành viên
kajjimo

Tổng số điểm : 24492
Mức độ vi phạm :
HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Left_bar_bleue0 / 1000 / 100HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi đang yêu

Bài gửiTiêu đề: Tham gia câu lạc bộ tiếng anh miễn phí tại Học viện anh ngữ Smart   HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitimeMon Dec 06, 2010 3:16 pm

Vào chủ nhật hàng tuần có câu lạc bộ tiếng anh miễn phí tại Học viện anh ngữ Smart, các bạn trao đổi thông qua các chủ đề thú vị với giáo viên nc ngoài.
Mình đã tham gia và cảm thấy rất thích. Rủ bạn bè đến cho vui nhé.
Time : 9h - 11h30
Địa chỉ: Học viện anh ngữ Smart
320 Trần Hưng Đạo, P NCT, Q 1 study
[/size]
chaolapbat

chaolapbat

Tổng số điểm : 24409
Mức độ vi phạm :

Tâm trạng : Tôi vui

Bài gửiTiêu đề: Re: HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN   HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:36 am

mình cũng là ng muốn lấy bằng tiếng anh nè. Vì sắp đi làm rồi, phải thi cái bằng để còn khoe.
Mình thì mình nghĩ trong 3 loại TOEIC, IELTS and TOEFL thì TOEIC dễ thi nhất.
nhà mình ở khu Gò Vấp, nên mình cũng học mấy trường xung quanh đó thui àh. hồi trước học một trường dưới hoocmon, thầy dạy cực hay, học phí cực rẻ có 250k/tháng nhưng làm biếng k theo học liên tục. Bi h quay lại hỏi, học phí đã thành 500k/ tháng, tá hỏa lun.
nên mình chuyển sang học ở trung tâm IMC, trong khu phần mềm quang trung, địa chỉ lô 24, tòa nhà Innovation (38911546). học phí có 390k/ tháng mà được học với cả người nước ngoài Very Happy.

anyway, bạn thấy cần thêm thông tin gì cứ hỏi mình nha, yahoo của mình: ngannguyen7777@yahoo.com
hi vọng góp thông tin có ích cho bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN   HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN Icon_minitime

HỌC TIẾNG ANH CHẤT LƯỢNG CHI PHÍ HẤP DẪN
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lớp Pre IELTS cô Aubrey tối từ 6h-7h30 T2,T4,T6 khai giảng 5/10
» Khai giảng lớp Tiếng Anh giao tiếp chất lượng cao tại anh ngữ COmlinks
» Lịch khai giảng lớp tiếng anh giao tiếp chất lượng tại Comlinks
» Học tiếng Anh giao tiếp chất lượng, 100% bản ngữ và rất nhiều chương trình free
» Tiếng anh giao tiếp với người bản ngữ, giá phải chăng, chất lượng đảm bảo các bạn ơi!