Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhXem nhanhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Liên kết Site
Tìm kiếm Tùy Chỉnh
Latest topics
» 10 câu tiếng anh ngắn mà chất
GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeby tranha0303 Sat Oct 19, 2019 2:22 pm

» Looking for a girlfriend
GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeby frozen Mon Oct 14, 2019 8:44 pm

» IELTS chất lượng giá hợp lý sinh viên tại Quận 9
GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeby ngn999 Wed Oct 02, 2019 10:03 am

» Tìm hiểu các cách học từ vựng tiếng Anh hiệu quả
GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeby songha125 Mon Sep 30, 2019 2:13 pm

» Cùng tìm hiểu tầm quan trọng của từ vựng tiếng Anh
GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeby songha125 Fri Sep 27, 2019 5:42 pm

Số lượt truy cập

Bạn là lượt thứ

ghé thăm Diễn đàn EC

GLN - IELTS Review Centre

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
quynhanh1186

quynhanh1186

Tổng số điểm : 25638
Uy tín : 0
Mức độ vi phạm :
GLN - IELTS Review Centre Left_bar_bleue0 / 1000 / 100GLN - IELTS Review Centre Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi vui

GLN - IELTS Review Centre Empty
Bài gửiTiêu đề: GLN - IELTS Review Centre   GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeTue Apr 27, 2010 4:06 pm

Mình là học viên đã gắn bó với GLN từ những ngày đầu. Trung tâm đang dần khẳng định được vị trí của mình trong lĩnh vực giảng dạy và ôn luyện IELTS cho học viên Việt Nam, chủ yếu là học viên tại Hà Nội. GLN có đội ngũ giáo viên giỏi, trình độ sư phạm cao, phong cách chuyên nghiệp. Dưới sự hướng dân của giáo viên, mình đã đạt được số điểm IELTS ngoài mong đợi là 7.0. Mọi thành viên tại GLN đều rất nhiệt tình, đó là điểm khác biệt mà mình nhận thấy so với 1 số trung tâm khác. Gần 1 năm gắn bó, mình đã coi thầy cô và đội ngũ nhân viên tại GLN như những người thân. Vì thế, mình không ngại post lên cho mọi người tham khảo:) Giờ GLN có 2 cơ sở: 88 Trần Đại Nghĩa và 12 - Ngõ 8 Nguyễn Thị Đinh.
luca_phong

luca_phong

Tổng số điểm : 25748
Mức độ vi phạm :
GLN - IELTS Review Centre Left_bar_bleue0 / 1000 / 100GLN - IELTS Review Centre Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Giao viên ở GLN !   GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 3:59 pm

Mình cũng đang là học viên ở GLN, mình cũng đã từng học 2 giáo viên là cô Myra và cô Aubrey, ngoài 2 giáo viên này, mình cũng được tiếp xúc với mấy giáo viên còn lại, nói chung mình thấy đội ngũ giáo viên của GLN rất vui tính và thân thiện, chứ ko như những giáo viên của những trung tâm khác mà mình cũng đã từng tham gia 1 vài buổi học thử ở đó, họ ko được thân thiện và niềm nở như ở đây. Mình ko hiểu chỗ nào, mình học ra làm sao, chỗ nào vướng mắc, có khi mình chưa kịp hỏi thì các cô đã chỉ và nói với mình rồi.
Nhiều lúc họ làm mình rất ngạc nhiên bởi lòng nhiệt tình và kinh nghiệm của họ, hơn nữa, 1 lớp ở GLN cũng chỉ tối đa 6 học viên nên họ take care học viên rất tốt, chứ ko kiểu tràn lan như những trung tâm khác, số lượng học viên lúc nào cũng lúc nhúc, học viên học ra sao, thầy cô giáo chẳng thể nào nắm được hết như ở đây.
Mình đã giới thiệu cho rất nhiều bạn bè của mình đến đây học, hầu như chẳng 1 ai là chê bai 1 tí tẹo gì cả, ai cũng okie hết và điểm số cũng rất cao !
Chúc cho GLN ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn !
daniellequyen

daniellequyen

Tổng số điểm : 25562
Mức độ vi phạm :

Bài gửiTiêu đề: Re: GLN - IELTS Review Centre   GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 4:58 pm

vậy ư? mình cũng đang tìm 1 nơi để học tiếng anh thương mại đây, ở đó có dạy ko hả bạn, bạn có thể giới thiệu thêm 1 chút về trung tâm bạn học đc ko?
quynhanh1186

quynhanh1186

Mức độ vi phạm :

Bài gửiTiêu đề: Re: GLN - IELTS Review Centre   GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 7:20 pm

Bạn trực tiếp qua trung tâm hỏi thì hay hơn. Mình cho bạn số điện thoại của cơ sở Trần Đại Nghĩa nhé: 043 8692711. Mình học IELTS thôi, nhưng nghe mọi người nói giáo viên bên GLN dạy tiếng Anh giao tiếp/ thương mại rất hay.
daniellequyen

daniellequyen

Tổng số điểm : 25562
Mức độ vi phạm :

Bài gửiTiêu đề: Re: GLN - IELTS Review Centre   GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 3:06 pm

cám ơn bạn, hôm nay mình đã đến GLN, đc kiểm tra trình độ và mình sắp học 1 khóa tiếng anh thương mại ở đó, mình thấy các chị tư vấn viên ở đó rất nhiệt tình và năng động, co myra nói tiếng anh rất chuẩn và mình thấy rất có hứng thú học ở đó ^^
quynhanh1186

quynhanh1186

Mức độ vi phạm :

Bài gửiTiêu đề: Re: GLN - IELTS Review Centre   GLN - IELTS Review Centre Icon_minitimeMon May 03, 2010 6:01 pm

Chuc ban hoc tap thanh cong tai GLN nhu minh va ban be nhe! Ah, cong nhan may chi tu van ben day de~ thuong ma nhiet tinh that:)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GLN - IELTS Review Centre   GLN - IELTS Review Centre Icon_minitime

GLN - IELTS Review Centre
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Luyện thi IELTS: Tuyển sinh khóa IELTS Opener trong tháng 6 - 7
» Luyện thi IELTS: Tuyển sinh khóa IELTS Opener trong tháng 8
» Lập nhóm học Writing IELTS với giaó viên có kinh nghiệm, chứng chỉ IELTS 8.0 tại Hà Nội
» share IELTS Speaking, Writing Mat Clark, Mark Allen dành cho tự học IELTS
» Luyện thi IELTS: Khai giảng khóa IELTS dự bị Level 1 (5.0-5.5) ngày 07/06/2013