Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Chào bạn ! Chào mừng bạn ghé thăm Diễn đàn Tiếng Anh Online !

Bạn hãy:
>> Đăng nhập : Nếu bạn đã có tài khoản ở forum. Click vào để gõ ID và password.

>> Đăng ký : Nếu bạn chưa có tài khoản ở forum. Đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.

===========================================

Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhXem nhanhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Liên kết Site
Tìm kiếm Tùy Chỉnh
Latest topics
» 10 câu tiếng anh ngắn mà chất
góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Icon_minitimeby tranha0303 Sat Oct 19, 2019 2:22 pm

» Looking for a girlfriend
góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Icon_minitimeby frozen Mon Oct 14, 2019 8:44 pm

» IELTS chất lượng giá hợp lý sinh viên tại Quận 9
góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Icon_minitimeby ngn999 Wed Oct 02, 2019 10:03 am

» Tìm hiểu các cách học từ vựng tiếng Anh hiệu quả
góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Icon_minitimeby songha125 Mon Sep 30, 2019 2:13 pm

» Cùng tìm hiểu tầm quan trọng của từ vựng tiếng Anh
góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Icon_minitimeby songha125 Fri Sep 27, 2019 5:42 pm

Số lượt truy cập

Bạn là lượt thứ

ghé thăm Diễn đàn EC

góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
catherine

catherine

Tổng số điểm : 25670
Uy tín : 0
Mức độ vi phạm :
góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Left_bar_bleue0 / 1000 / 100góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Right_bar_bleue

Tâm trạng : Tôi vui

góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!!   góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!! Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 7:01 pm

Promotes resilience

A 2007 research project in the United States found strong correlations between language and culture and the development of resilience in minority communities. The study found ‘that both traditional and cultural factors were predictor of resilient outcomes (i.e., positive quality of life indicators) for African Americans in [high risk urban communities]’.[10] The International Child and Youth Care Network found in 2004 that strong culture and identity are protective factors for people in vulnerable situations, including young people in out-of-home environments.

(a) Tăng cường khả năng phục hồi tâm lí

Một kế hoạch nghiên cứu năm 2007 ở Hoa Kỳ được tìm thấy mối tương quan mạnh mẽ giữa các ngôn ngữ và văn hóa và các khả năng hồi phục tâm lí nhanh chóng ở các cộng đồng dân tộc thiểu số. Nghiên cứu này đã tìm thấy 'rằng cả hai yếu tố văn hóa và truyền thống là dự đoán của kết quả hồi phục (tức là, tích cực chất lượng cuộc sống các chỉ số) cho người Mỹ gốc Phi tại nguy cơ cao [đô thị cộng đồng]' [10]. Hệ thống chăm sóc trẻ em và thanh thiếu niên và trẻ em quốc tế trong năm 2004 cho biết sức mạnh văn hóa và đặc tính là những yếu tố bảo vệ cho những người dễ bị tổn thương trong các tình huống, kể cả những thanh thiếu niên vô gia cư

góp ý và sửa bài dịch của mình với.help me!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xem hộ em bài dịch
» coi giúp mình bài dịch này với! Có lỗi nào sai thì corect giúp mình^^
» Xin các Pro dịch giúp em cái này. xin đa tạ
» Có mấy câu khó dịch không ra.Help me
» Mấy Nị dịch dzùm Ngộ bài này nha !